Sifa za Muombaji
- Miaka kumi na nane (18) na kuendelea
- Mtu yeyote mwenye shida ya muda mfupi
Maelezo/Vipengele Vya Mkopo
Muda wa Mkopo: Mpaka Miezi 8
Kiwango Cha Mkopo: Mpaka TZS 2,000,000
Muda wa Marejesho
MKila mwezi / kama itakavyokubaliwa kati ya mkopaji na kampuni
Mahitaji Ya Kuwasilisha Kufanya Tathmini ya Mkopo
NB Mwombaji atatarajiwa kufichua kwa uaminifu chanzo cha uhakika cha ulipaji.
- Fomu ya usajili ya mteja
- Nakala zilizoidhinishwa za ushahidi wa kitambulisho cha Mteja
(kitambulisho cha mpiga kura, kitambulisho cha Taifa, barua kutoka kwa Mwajiri/Afisa Mtendaji wa Kata,
Kadi ya Benki, Leseni ya Kuendesha gari, picha ya pasipoti, n.k)
- Nakala halisi za fomu za maombi ya mkopo na makubaliano
- Nakala halisi za nyaraka za tathmini ya mkopo
- Hati asili za usalama (Kadi ya gari, Cheti cha kukaa, Leseni ya Makazi, Makubaliano ya Uuzaji, n.k)
- Nakala za fomu za bima ya mali
- Nyaraka zote zinazohamishwa kutoka kwa kampuni kwenda kwa mashirika ya nje au hati zilizopokelewa na
kampuni kutoka nje zitasajiliwa katika maeneo ya asili / lengwa.