No 18 Msilale Street, Chato, Geita, TZ 9.00 am - 9.00 pm
zedonemicrofinance07@gmail.com +255 765 095 443

Kwanini Individual loan?

Aina hii ya mikopo inalenga wajasiriamali wadogo ambao wanatafuta nyenzo za ufadhili ili kuongeza mtaji wao wa kufanya kazi.

Mkopo huu unatolewa tu kwa biashara zilizopo sio biashara zinazoanza

Sifa za Muombaji

  • Wajasiriamali wadogo ambao wamekuwa wakifanya biashara moja katika eneo moja la kudumu kwa muda wa zaidi ya miezi 12

Maelezo/Vipengele Vya Mkopo

Muda wa Mkopo: Miezi 3 hadi miezi 18

Kiwango Cha Mkopo: TZS 1,000,000 mpaka TZS 5,000,000

Muda wa Marejesho

Muda wa kurejesha utakuwa wa kila mwezi ili kuruhusu uzalishaji wa kutosha kwa biashara za wakopaji

Mahitaji Ya Kuwasilisha Kufanya Tathmini ya Mkopo

    NB Kiini cha uchambuzi wa aina hii ya mkopo ni uwezo wa biashara kuhudumia mkopo.

  • Fomu ya usajili ya mteja
  • Nakala zilizoidhinishwa za ushahidi wa kitambulisho cha Mteja (kitambulisho cha mpiga kura, kitambulisho cha Taifa, barua kutoka kwa Mwajiri/Afisa Mtendaji wa Kata, Kadi ya Benki, Leseni ya Kuendesha gari, picha ya pasipoti, n.k)
  • Nakala halisi za fomu za maombi ya mkopo na makubaliano
  • Nakala halisi za nyaraka za tathmini ya mkopo
  • Hati asili za usalama (Kadi ya gari, Cheti cha kukaa, Leseni ya Makazi, Makubaliano ya Uuzaji, n.k)
  • Nakala za fomu za bima ya mali
  • Nyaraka zote zinazohamishwa kutoka kwa kampuni kwenda kwa mashirika ya nje au hati zilizopokelewa na kampuni kutoka nje zitasajiliwa katika maeneo ya asili / lengwa.