No 18 Msilale Street, Chato, Geita, TZ 9.00 am - 9.00 pm
zedonemicrofinance07@gmail.com +255 765 095 443

Kwanini Emergency loan?

Kituo hiki kinalenga watu walio na shida ya muda mfupi ya ukwasi lakini wanatarajia mtiririko wa pesa unaotegemewa siku zijazo (k.m. mshahara, bonasi, kamisheni, malipo ya bure) ili kuhudumia mkopo.

Sifa za Muombaji

  • Miaka kumi na nane (18) na kuendelea
  • Mtu yeyote mwenye shida ya muda mfupi

Maelezo/Vipengele Vya Mkopo

Muda wa Mkopo: Mpaka Miezi 8

Kiwango Cha Mkopo: Mpaka TZS 2,000,000

Muda wa Marejesho

MKila mwezi / kama itakavyokubaliwa kati ya mkopaji na kampuni

Mahitaji Ya Kuwasilisha Kufanya Tathmini ya Mkopo

    NB Mwombaji atatarajiwa kufichua kwa uaminifu chanzo cha uhakika cha ulipaji.

  • Fomu ya usajili ya mteja
  • Nakala zilizoidhinishwa za ushahidi wa kitambulisho cha Mteja (kitambulisho cha mpiga kura, kitambulisho cha Taifa, barua kutoka kwa Mwajiri/Afisa Mtendaji wa Kata, Kadi ya Benki, Leseni ya Kuendesha gari, picha ya pasipoti, n.k)
  • Nakala halisi za fomu za maombi ya mkopo na makubaliano
  • Nakala halisi za nyaraka za tathmini ya mkopo
  • Hati asili za usalama (Kadi ya gari, Cheti cha kukaa, Leseni ya Makazi, Makubaliano ya Uuzaji, n.k)
  • Nakala za fomu za bima ya mali
  • Nyaraka zote zinazohamishwa kutoka kwa kampuni kwenda kwa mashirika ya nje au hati zilizopokelewa na kampuni kutoka nje zitasajiliwa katika maeneo ya asili / lengwa.