No 18 Msilale Street, Chato, Geita, TZ 9.00 am - 9.00 pm
zedonemicrofinance07@gmail.com +255 765 095 443

Kwanini Group loan?

Mikopo hii imeundwa kukidhi mahitaji ya mikopo ya wajasiriamali wadogo wadogo bila kujali jinsia zao, kiwango cha kujua kusoma na kuandika na mabadiliko ya biashara..

Huduma hii inatolewa ili kufadhili biashara zilizopo na sio kuanzisha biashara ndogo ndogo.

Sifa za Muombaji

  • Miaka kumi na nane (18) na kuendelea
  • Mjasiriamali mdogo ambaye anaishi au anafanya kazi katika eneo ambalo linaweza kufikiwa na ofisi yetu
  • Tayari kujiunga na kuunda kikundi cha wanachama wanaojiamini

Maelezo/Vipengele Vya Mkopo

Muda wa Mkopo: Mpaka 24 weeks

Kiwango Cha Mkopo: TZS 50,000 to TZS 1,000,000

Muda wa Marejesho

Marudio ya marejesho yatakuwa ya kila wiki ili kuwawezesha wateja kumudu malipo madogo yanayodaiwa.

Mahitaji Ya Kuwasilisha Kufanya Tathmini ya Mkopo

  • Fomu ya usajili ya mteja
  • Nakala zilizoidhinishwa za ushahidi wa kitambulisho cha Mteja (kitambulisho cha mpiga kura, kitambulisho cha Taifa, barua kutoka kwa Mwajiri/Afisa Mtendaji wa Kata, Kadi ya Benki, Leseni ya Kuendesha gari, picha ya pasipoti, n.k)
  • Nakala halisi za fomu za maombi ya mkopo na makubaliano
  • Nakala halisi za nyaraka za tathmini ya mkopo
  • Hati asili za usalama (Kadi ya gari, Cheti cha kukaa, Leseni ya Makazi, Makubaliano ya Uuzaji, n.k)
  • Nakala za fomu za bima ya mali
  • Nyaraka zote zinazohamishwa kutoka kwa kampuni kwenda kwa mashirika ya nje au hati zilizopokelewa na kampuni kutoka nje zitasajiliwa katika maeneo ya asili / lengwa.